விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுகள் என்ன

அவர்கள் விதிகளை மதிக்க கற்றுக்கொள்கிறார்கள் மற்றும் விளையாட்டில் நடைமுறையில் இருந்து உடல் செயல்பாடுகளை வேறுபடுத்திக் கொள்ள கற்றுக்கொள்கிறார்கள், இது வழிமுறைகளைப் பின்பற்றுவதோடு குறிக்கோள்களையும் முடிவுகளையும் அடைய விரும்பும் திறனைப் புரிந்துகொள்வதையும் கொண்டுள்ளது.

விளையாட்டு பகுதியைப் பொறுத்தவரை, இது மிகவும் விளையாட்டுத்தனமானது என்பதைக் குறிப்பிடுவது மதிப்பு, போட்டி பின்னணியில் உள்ளது மற்றும் தேடப்படுவது வேடிக்கையானது, பொழுதுபோக்கு மற்றும் உடல் மற்றும் மன தூண்டுதலை வழங்கும் ஒரு உடல் செயல்பாட்டை அனுபவித்தல்.

குறியீட்டு

1 விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுகள்

2 கல்வியில் விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுக்கள்

3 விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுகளின் எடுத்துக்காட்டுகள்

4 விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுகளின் முக்கியத்துவம்

விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுகள்

இந்த அர்த்தத்தில், விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுகளுக்கு விளையாட்டுகளின் பொதுவான திறன்கள் மற்றும் திறன்கள் தேவை (நாங்கள் மேலே குறிப்பிட்டது போல). விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுகளில் சிறிய விளையாட்டு மாறுபாடு உள்ளது, குறிப்பிட்ட பண்புகளை கற்றுக்கொள்வதற்கான அடிப்படையாக செயல்படும் சில இயக்கங்கள், திறன்கள் மற்றும் செயல்களை அடைவதை அதன் பண்புகள் கொண்டிருக்கின்றன. விளையாட்டின் விதிகளை நன்கு புரிந்துகொள்வதற்கு, பின்னர் அவர்கள் நடைமுறையில் இருப்பதால், அவர்கள் வழக்கமாக விளையாட்டு விளையாட்டுகளைப் போன்ற விதிகளைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார்கள்.

விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுகள் அவர்கள் ஒரு கற்பித மனப்பான்மையைக் கொண்டுள்ளனர் மற்றும் குழந்தை எல்லாவற்றிற்கும் மையமாக உள்ளது, ஏனெனில் இந்த வகை விளையாட்டை விளையாடுவதற்கு அவர்களின் கற்றல் அவசியம். குழந்தைகள் போட்டியைப் புரிந்துகொள்ளத் தொடங்குகிறார்கள், மேலும் அவற்றை உணரவும், பகுப்பாய்வு செய்யவும், முடிவுகளை எடுக்கவும் முடியும். குழந்தைகளுக்கு விளையாட்டை வழிநடத்தவும், அதன் செயல்பாட்டை நன்கு புரிந்துகொள்ளவும் சில சுதந்திரம் இருக்க வேண்டும் என்றும் பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

எனவே, விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுகள் என்பது ஒரு நபர் (குழந்தை, இளைஞர் அல்லது வயது வந்தோர்) போட்டி பகுதியை நன்கு புரிந்துகொள்வதற்கும் ஒரு விளையாட்டின் உண்மையான செயல்பாட்டைப் புரிந்து கொள்வதற்கும் ஆரம்ப கட்டமாகும். இது விளையாட்டோடு ஒரு தொடர்பைக் கொண்டிருப்பதால், இது வெறுமனே உடல் செயல்பாடு என்று கருதப்படுவதில்லை, ஆனால், அது என்ன வகையான விளையாட்டு மற்றும் விளையாட்டு விதிகள் என்ன என்பதை நபர் சரியாக புரிந்துகொள்கிறார்.

கல்வியில் விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுக்கள்

உடற்கல்வியில் குழந்தைகள் விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுகளில் முக்கிய பங்கு வகிக்கின்றனர். அவர்கள் போட்டிக்கான உந்துதல் பற்றி கற்றுக்கொள்கிறார்கள், அவர்களுக்கு பல்வேறு வகையான விளையாட்டுகள் மற்றும் பின்பற்ற வேண்டிய விதிகள் தெரியும், அவர்கள் விளையாட்டு உலகத்தைப் புரிந்துகொள்ளத் தொடங்குகிறார்கள். உடற்கல்வியில் குறிக்கோள்கள் விளையாட்டுத்தனமான, சமூக மற்றும் கல்வி.

விளையாட்டு விளையாட்டுகளிலும் போட்டி மற்றும் பின்பற்ற வேண்டிய விதிகள் உள்ளன, இது ஒரு இலக்கை அடைவதில் சிரமம் இருப்பதால், தொடக்கநிலையாளர்களை மூழ்கடிக்கும் ஒன்று. இது பங்கேற்பாளர்களை வலியுறுத்தக்கூடும், ஏனென்றால் நிறைய தேவை உள்ளது. மறுபுறம், விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுகளில், விதிகள் உள்ளன, ஆனால் அவை மிகவும் நெகிழ்வானவை, எனவே பங்கேற்பாளர்களுக்கு இது மிகவும் மன அழுத்தத்தைக் கொடுக்கும், பின்னர் அதிக கோரிக்கையான விளையாட்டுக்குச் செல்லலாமா இல்லையா என்பதை பின்னர் தீர்மானிக்கும்.

குழந்தைகள் விளையாட்டு விளையாட்டுகளில் ஆர்வம் காட்ட, அவர்கள் தேவைக்கு குறைவாக இருப்பதால், அவர்கள் முதலில் விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுகளில் செல்ல வேண்டியது அவசியம். இது மிகவும் விளையாட்டுத்தனமானது, யார் வெற்றி பெறுகிறார்கள் அல்லது தோற்றார்கள் என்பது பங்கேற்பது மற்றும் நல்ல நேரம் பெறுவது போன்ற முக்கியமல்ல.

விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுகளின் எடுத்துக்காட்டுகள்

அடுத்து விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுகளின் சில எடுத்துக்காட்டுகளை நாங்கள் விளக்கப் போகிறோம், இது உங்களுக்குத் தெரிந்திருப்பது நல்ல யோசனையாகும், எனவே நாங்கள் எப்போதுமே குறிப்பிடுவதை நீங்கள் நன்கு புரிந்துகொள்வீர்கள்!

பெஸ்ட்போல் (கால்பந்து): இது பேஸ்பால் போல் தெரிகிறது, ஆனால் நீங்கள் பந்தை உதைப்பதன் மூலம் தொடங்குவீர்கள். வீரர்கள் விளையாட்டில் அதிக அனுபவத்தைப் பெறுவதால் இது மிகவும் சிக்கலானதாகிறது.பாஸ் 10 (கூடைப்பந்து): ஒரு அணியின் வீரர்கள் பந்தை வீழ்த்தாமல் அல்லது மற்றவர்களால் தடுக்காமல் 10 முறை கடந்து செல்ல வேண்டும்.குருட்டு நிகர (கைப்பந்து): நிகர சற்றே உயரமாக வைக்கப்படுகிறது, மற்றும் ஒரு துணி வைக்கப்பட்டு எதிராளியின் பகுதியில் என்ன நடக்கிறது என்பதற்கான பார்வையைத் தடுக்கிறது, இதனால் விளையாடுவது மிகவும் கடினம்.பந்து வேட்டைக்காரர்கள்: ஒரு அணி உடலின் எந்தப் பகுதியையும் கொண்டு பந்துகளை கடக்க வேண்டும், மற்றொன்று அவற்றை வெல்ல இடைமறிக்க வேண்டும்.அனைவருக்கும் எதிராக (கைப்பந்து): நான்கு குறுக்கு வலைகள் வைக்கப்பட்டுள்ளன, நான்கு வீரர்கள் (அல்லது அணிகள்). எல்லோரும் அனைவருக்கும் எதிராக விளையாடுகிறார்கள், பந்தை எறிந்து தங்கள் சொந்த களத்தை பாதுகாக்கிறார்கள்.பின்னால் (கூடைப்பந்து): நிலைநிறுத்தப்பட்டால், ஒரு அணி பயிற்சியாளரின் உத்தரவுக்காக காத்திருக்க வேண்டும், மற்றொன்றை ஏமாற்றி ஒரு கோட்டை அடைய முயற்சிக்கும், பந்தைத் தாக்கும்.எலிகள் மற்றும் எலிகள் (தடகள): பங்கேற்பாளர்கள் புலத்தின் மையத்தில் இரண்டு வரிசைகளில் வைக்கப்படுகிறார்கள், ஒரு வரிசை எலிகள் என்றும் ஒரு எலிகள் எலிகள் என்றும் அழைக்கப்படும். ஆசிரியர் ஒரு கதையைச் சொல்கிறார், அதில் எலிகள் அல்லது எலிகள் அவ்வப்போது தோன்றும். அவர் எலி என்று கூறும்போது, எலிகள் வயலின் இறுதிவரை ஓடுகின்றன, மற்றவர்கள் அவற்றைப் பிடிக்க வேண்டும். இடைமறிக்கப்பட்ட அனைவரும் பக்கங்களை மாற்றிவிடுவார்கள்.பந்தனா (தடகள). இரண்டு அணிகள் உருவாக்கப்படுகின்றன (ஒவ்வொன்றும் ஒரு ஒதுக்கப்பட்ட எண்ணைக் கொண்டுள்ளன) மற்றும் நடுவில் ஒரு நபருடன் மற்றும் கையில் ஒரு கைக்குட்டையுடன், அவர் ஒரு எண்ணைக் கூறுகிறார். சொல்லப்பட்ட எண்ணைக் கொண்டவர்கள், கைக்குட்டையைப் பிடிக்க ஓடிவந்து எதிரணி அணியின் எண்ணிக்கையைத் தடுக்காமல் தங்கள் அணிக்குத் திரும்ப வேண்டும்.

விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுகளின் முக்கியத்துவம்

நீங்கள் பார்க்க முடியும் என, விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுக்கள் மிகவும் முக்கியம், குறிப்பாக குழந்தை பருவத்தில். விதிகள் கொண்ட விளையாட்டுகள் என்ன என்பதை நன்கு புரிந்துகொள்வதற்கும், போட்டியை நெருங்கி வருவதற்கும், ஆரோக்கியமான வழியில் எவ்வாறு போட்டியிடுவது என்பதை அறிந்து கொள்வதற்கும் குழந்தைகள் நெருங்கிப் பழகுவதற்கான வழி இது … விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுகள் அவற்றைத் தயார் செய்கின்றன, அவர்கள் விரும்பினால் விளையாட்டு விளையாட்டுகளை விளையாடுங்கள், அவர்களிடமிருந்து என்ன எதிர்பார்க்க வேண்டும் என்பதையும் விளையாட்டு விளையாட்டிற்குள் தங்களை எதிர்பார்க்கப்படுவதையும் அவர்கள் அறிவார்கள்.

இது குழந்தைகள், இளைஞர்கள் மற்றும் ஆர்வமுள்ள பெரியவர்களின் உடலையும் மனதையும் “பயிற்சியளிக்கும்” ஒரு வழியாகும், இதனால் பின்னர் அவர்கள் விளையாட்டின் ஒரு பகுதியாக அதிக ஆர்வத்துடன் இருக்க முடியும். விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுகள் அந்த வகை விளையாட்டு தொடர விரும்புகிறதா அல்லது சிறந்ததாக இருந்தால், அதிக அளவில் உருவாக்கும் இன்னொன்றைத் தேடுங்கள். ஆர்வம் மற்றும் உந்துதல்.

நீங்கள் ஒரு விளையாட்டை விளையாட விரும்பினால், ஆனால் நீங்கள் அதைச் செய்ய வல்லவரா என்று தெரியவில்லை என்றால், நீங்கள் விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுகளை முயற்சி செய்யலாம்! அ) ஆம், அந்த வகை விளையாட்டுக்கு நீங்கள் உண்மையிலேயே தயாரா அல்லது வேறு ஏதாவது முயற்சி செய்வது நல்லது என்றால் உங்களுக்குத் தெரியும் உங்கள் உடல் அல்லது மன நிலையை மேம்படுத்த. இது குழந்தைகளுடனும் உள்ளது, இது விளையாட்டுக்கு முந்தைய விளையாட்டுகளை விளையாட அனுமதிக்கிறது, இதனால் அவர்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட விளையாட்டைத் தொடர விரும்புகிறார்களா இல்லையா என்பதை மதிப்பிட முடியும்.

கட்டுரையின் உள்ளடக்கம் எங்கள் கொள்கைகளை பின்பற்றுகிறது தலையங்க நெறிமுறைகள். பிழையைப் புகாரளிக்க கிளிக் செய்க இங்கே.

Should you loved this post and you want to get more info concerning minesweeper கேம் விளையாடுங்கள் i implore you to stop by our web-page.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *